ભાષા પસંદ કરો :

લોકસભા ચૂંટણી

બીડર લોકસભા ચૂંટણી 2019 | Bidar, Karnataka

બીડર એક લોકસભા સીટ છે, જે કર્ણાટક માં છે. બીડર લોકસભા સીટ સામાન્ય માટે અનામત છે.

આ એક. આ એક ગ્રામીણ સંસદીય ક્ષેત્ર છે, જ્યાં સાક્ષરતા દર 68.37% ની નજીક છે. 2014 ના ડેટા પ્રમાણે અહીં 16,00,962 મતદાતા છે, જેમાં, 8,39,154પુરુષ અને 7,61,738 મહિલા મતદાતા છે. 70 મતદાતા અન્ય અથવા થર્ડ જેન્ડર છે.

2014 ચૂંટણીમાં આ સીટ પર INC ને હરાવીને (alliance: NDA) નો ઉમેદવાર Bhagwanth Khuba વિજેતા રહ્યો હતો. કુલ 9,59,384 મતોમાંથી 4,59,290 મત મેળવી BJP જીત મેળવી હતી. 2009 લોકસભા ચૂંટણીમાં INC આ સીટ ઉપર જીત મેળવી હતી.

17મી લોકસભા માટે Tuesday, April 23, 2019 થઈ રહેલ 2019 લોકસભા ચૂંટણીના તબક્કા 3 માં બીડર સીટ પર મતદાન થશે. આ સીટનું ચૂંટણી પરિણામ ગુરુવારે, 23 મે 2019ના રોજ જાહેર થશે.

2014 લોકસભા ચૂંટણીમાં કુલ 60.16% વોટ પડ્યા.

રાઇચુર

બીડર કર્ણાટક

કોપ્પલ
Voting Date:
April 23, 2019
Counting Date:
May 23, 2019
Constituency No.: 7 | Total Assembly Segments: 8
Constituency Data (2014)
Constituency No. 7
Total Assembly Segments 8
Reservation for General
Number of Voters 16,00,962
Number of Male Voters 8,39,154
Number of Female Voters 7,61,738
Results 2014 2009
Winner BJP INC
Turnout % 60.16% 53%
Margin of Victory 92,222 39,619
Margin of Victory % 9.61% 5.08%
Voting Date: April 23, 2019 | Counting Date: May 23, 2019
Results 2014 2009
Winner BJP INC
Turnout % 60.16% 53%
Margin of Victory 92,222 39,619
Margin of Victory % 9.61% 5.08%

બીડર લોકસભા ચૂંટણીના પરિણામો

Party Votes Polled Votes % CANDIDATE NAME
BJP 585471 52.41% Bhagwanth KhubaWinner
INC 468637 41.95% Eshwar B. Khandre
BSP 15188 1.36% Baba Bukhari
IND 5748 0.51% Ravikant. K. Hugar Vakil
IND 4980 0.45% Shivaraj Timmanna Bokke
IND 4634 0.41% Maulasab Tadakal
ABML(S) 4624 0.41% Abdus Sattar Mujahed
APOI 3635 0.33% Dayanand Godbole
IND 3440 0.31% Sharad Gandge
BJKD(D) 3344 0.30% Santosh Rathod
IND 2027 0.18% Maulappa.A.Malge
NOTA 1948 0.17% Nota
UPP 1853 0.17% Ambresh Kencha
KKJHS 1707 0.15% Sugriv Bharat Kachave
IND 1322 0.12% Shrimanth Arjun Yevate Patil
IND 1259 0.11% Mufti Shaik Abdul Gaffar
PJP(S) 1241 0.11% Rajkumar
BBKD 1208 0.11% Rajambi Dastagir
NDP 1138 0.10% Advocate Moulvi Zameruddin
IND 1051 0.09% Saibanna Jamadar
BHMP 1000 0.09% Md Merajuddin
BPHP 970 0.09% Mohammed Abdul Wakeel
PSP 742 0.07% Mohammed Yousuf

બીડર વિધાનસભા ચૂંટણીના પરિણામો
(2018 વિજેતા )

લોકસભા ઇન્ટરેક્ટિવ મેપ

ચૂંટણી 2019
Constituency
Type / name / state
Polling
Date / Day
Polling
Phase
LSAdilabadTelangana
11/04/2019
Thursday
1
LSPeddapalleTelangana
11/04/2019
Thursday
1
LSKarimnagarTelangana
11/04/2019
Thursday
1
LSNizamabadTelangana
11/04/2019
Thursday
1
LSZahirabadTelangana
11/04/2019
Thursday
1
LSMedakTelangana
11/04/2019
Thursday
1
LSMalkajgiriTelangana
11/04/2019
Thursday
1
LSSecunderabadTelangana
11/04/2019
Thursday
1
LSHyderabadTelangana
11/04/2019
Thursday
1
LSChevellaTelangana
11/04/2019
Thursday
1
LSMahbubnagarTelangana
11/04/2019
Thursday
1
LSNagarkurnoolTelangana
11/04/2019
Thursday
1
LSNalgondaTelangana
11/04/2019
Thursday
1
LSBhongirTelangana
11/04/2019
Thursday
1
LSWarangalTelangana
11/04/2019
Thursday
1
LSMahabubabadTelangana
11/04/2019
Thursday
1
LSKhammamTelangana
11/04/2019
Thursday
1
LSArakuAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSSrikakulamAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSVizianagaramAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSVisakhapatnamAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSAnakapalleAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSKakinadaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSAmalapuramAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSRajahmundryAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSNarsapuramAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSElluruAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSMachilipatnamAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSVijayawadaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSGunturAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSNarasaraopetAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSBapatlaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSOngoleAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSNandyalAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSKurnoolAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSAnantapurAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSHindupurAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSKadapaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSNelloreAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSTirupatiAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSRajampetAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSChittoorAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSArunachal WestArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSArunachal EastArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSKarimganjAssam
18/04/2019
Thursday
2
LSSilcharAssam
18/04/2019
Thursday
2
LSAutonomous DistrictAssam
18/04/2019
Thursday
2
LSDhubriAssam
23/04/2019
Tuesday
3
LSKokrajharAssam
23/04/2019
Tuesday
3
LSBarpetaAssam
23/04/2019
Tuesday
3
LSGauhatiAssam
23/04/2019
Tuesday
3
LSMangaldoiAssam
18/04/2019
Thursday
2
LSTezpurAssam
11/04/2019
Thursday
1
LSNowgongAssam
18/04/2019
Thursday
2
LSKaliaborAssam
11/04/2019
Thursday
1
LSJorhatAssam
11/04/2019
Thursday
1
LSDibrugarhAssam
11/04/2019
Thursday
1
LSLakhimpurAssam
11/04/2019
Thursday
1
LSValmiki NagarBihar
12/05/2019
Sunday
6
LSPaschim ChamparanBihar
12/05/2019
Sunday
6
LSPurvi ChamparanBihar
12/05/2019
Sunday
6
LSSheoharBihar
12/05/2019
Sunday
6
LSSitamarhiBihar
06/05/2019
Monday
5
LSMadhubaniBihar
06/05/2019
Monday
5
LSJhanjharpurBihar
23/04/2019
Tuesday
3
LSSupaulBihar
23/04/2019
Tuesday
3
LSArariaBihar
23/04/2019
Tuesday
3
LSKishanganjBihar
18/04/2019
Thursday
2
LSKatiharBihar
18/04/2019
Thursday
2
LSPurniaBihar
18/04/2019
Thursday
2
LSMadhepuraBihar
23/04/2019
Tuesday
3
LSDarbhangaBihar
29/04/2019
Monday
4
LSMuzaffarpurBihar
06/05/2019
Monday
5
LSVaishaliBihar
12/05/2019
Sunday
6
LSGopalGanj ScBihar
12/05/2019
Sunday
6
LSSiwanBihar
12/05/2019
Sunday
6
LSMaharajganjBihar
12/05/2019
Sunday
6
LSSaranBihar
06/05/2019
Monday
5
LSHajipurBihar
06/05/2019
Monday
5
LSUjiarpurBihar
29/04/2019
Monday
4
LSSamastipurBihar
29/04/2019
Monday
4
LSBegusaraiBihar
29/04/2019
Monday
4
LSKhagariaBihar
23/04/2019
Tuesday
3
LSBhagalpurBihar
18/04/2019
Thursday
2
LSBankaBihar
18/04/2019
Thursday
2
LSMungerBihar
29/04/2019
Monday
4
LSNalandaBihar
19/05/2019
Sunday
7
LSPatna SahibBihar
19/05/2019
Sunday
7
LSPatliputraBihar
19/05/2019
Sunday
7
LSArrahBihar
19/05/2019
Sunday
7
LSBuxarBihar
19/05/2019
Sunday
7
LSSasaramBihar
19/05/2019
Sunday
7
LSKarakatBihar
19/05/2019
Sunday
7
LSJahanabadBihar
19/05/2019
Sunday
7
LSAurangabadBihar
11/04/2019
Thursday
1
LSGayaBihar
11/04/2019
Thursday
1
LSNawadaBihar
11/04/2019
Thursday
1
LSJamuiBihar
11/04/2019
Thursday
1
LSNorth GoaGoa
23/04/2019
Tuesday
3
LSSouth GoaGoa
23/04/2019
Tuesday
3
LSKachchhGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSBanaskanthaGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSPatanGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSMahesanaGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSSabarkanthaGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSGandhinagarGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSAhmedabad EastGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSAhmedabad WestGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSSurendranagarGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSRajkotGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSPorbandarGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSJamnagarGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSJunagadhGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSAmreliGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSBhavnagarGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSAnandGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSKhedaGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSPanchmahalGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSDahodGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSVadodaraGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSChhota UdaipurGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSBharuchGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSBardoliGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSSuratGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSNavsariGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSValsadGujarat
23/04/2019
Tuesday
3
LSAmbalaHaryana
12/05/2019
Sunday
6
LSKurukshetraHaryana
12/05/2019
Sunday
6
LSSirsaHaryana
12/05/2019
Sunday
6
LSHisarHaryana
12/05/2019
Sunday
6
LSKarnalHaryana
12/05/2019
Sunday
6
LSSonipatHaryana
12/05/2019
Sunday
6
LSRohtakHaryana
12/05/2019
Sunday
6
LSBhiwani-MahendragarhHaryana
12/05/2019
Sunday
6
LSGurgaonHaryana
12/05/2019
Sunday
6
LSFaridabadHaryana
12/05/2019
Sunday
6
LSKangraHimachal
19/05/2019
Sunday
7
LSMandiHimachal
19/05/2019
Sunday
7
LSHamirpurHimachal
19/05/2019
Sunday
7
LSShimlaHimachal
19/05/2019
Sunday
7
LSBaramullaJammu & Kashmir
11/04/2019
Thursday
1
LSSrinagarJammu & Kashmir
18/04/2019
Thursday
2
LSAnantnagJammu & Kashmir
01/01/1970
Tuesday, Monday, Monday
3, 4, 5
LSLadakhJammu & Kashmir
29/04/2019
Monday
4
LSUdhampurJammu & Kashmir
18/04/2019
Thursday
2
LSJammuJammu & Kashmir
11/04/2019
Thursday
1
LSChikkodiKarnataka
23/04/2019
Tuesday
3
LSBelgaumKarnataka
23/04/2019
Tuesday
3
LSBagalkotKarnataka
23/04/2019
Tuesday
3
LSBijapurKarnataka
23/04/2019
Tuesday
3
LSGulbargaKarnataka
23/04/2019
Tuesday
3
LSRaichurKarnataka
23/04/2019
Tuesday
3
LSBidarKarnataka
23/04/2019
Tuesday
3
LSKoppalKarnataka
23/04/2019
Tuesday
3
LSBellaryKarnataka
23/04/2019
Tuesday
3
LSHaveriKarnataka
23/04/2019
Tuesday
3
LSDharwadKarnataka
23/04/2019
Tuesday
3
LSUttara KannadaKarnataka
23/04/2019
Tuesday
3
LSDavanagereKarnataka
23/04/2019
Tuesday
3
LSShimogaKarnataka
23/04/2019
Tuesday
3
LSUdupi ChikmagalurKarnataka
18/04/2019
Thursday
2
LSHassanKarnataka
18/04/2019
Thursday
2
LSDakshina KannadaKarnataka
18/04/2019
Thursday
2
LSChitradurgaKarnataka
18/04/2019
Thursday
2
LSTumkurKarnataka
18/04/2019
Thursday
2
LSMandyaKarnataka
18/04/2019
Thursday
2
LSMysoreKarnataka
18/04/2019
Thursday
2
LSChamarajanagarKarnataka
18/04/2019
Thursday
2
LSBangalore RuralKarnataka
18/04/2019
Thursday
2
LSBangalore NorthKarnataka
18/04/2019
Thursday
2
LSBangalore CentralKarnataka
18/04/2019
Thursday
2
LSBangalore SouthKarnataka
18/04/2019
Thursday
2
LSChikkballapurKarnataka
18/04/2019
Thursday
2
LSKolarKarnataka
18/04/2019
Thursday
2
LSKasaragodKerala
23/04/2019
Tuesday
3
LSKannurKerala
23/04/2019
Tuesday
3
LSVadakaraKerala
23/04/2019
Tuesday
3
LSWayanadKerala
23/04/2019
Tuesday
3
LSKozhikodeKerala
23/04/2019
Tuesday
3
LSMalappuramKerala
23/04/2019
Tuesday
3
LSPonnaniKerala
23/04/2019
Tuesday
3
LSPalakkadKerala
23/04/2019
Tuesday
3
LSAlathurKerala
23/04/2019
Tuesday
3
LSThrissurKerala
23/04/2019
Tuesday
3
LSChalakudyKerala
23/04/2019
Tuesday
3
LSErnakulamKerala
23/04/2019
Tuesday
3
LSIdukkiKerala
23/04/2019
Tuesday
3
LSKottayamKerala
23/04/2019
Tuesday
3
LSAlappuzhaKerala
23/04/2019
Tuesday
3
LSMavelikkaraKerala
23/04/2019
Tuesday
3
LSPathanamthittaKerala
23/04/2019
Tuesday
3
LSKollamKerala
23/04/2019
Tuesday
3
LSAttingalKerala
23/04/2019
Tuesday
3
LSThiruvananthapuramKerala
23/04/2019
Tuesday
3
LSMorenaMadhya Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSBhindMadhya Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSGwaliorMadhya Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSGunaMadhya Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSSagarMadhya Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSTikamgarhMadhya Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSDamohMadhya Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSKhajurahoMadhya Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSSatnaMadhya Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSRewaMadhya Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSSidhiMadhya Pradesh
29/04/2019
Monday
4
LSShahdolMadhya Pradesh
29/04/2019
Monday
4
LSJabalpurMadhya Pradesh
29/04/2019
Monday
4
LSMandlaMadhya Pradesh
29/04/2019
Monday
4
LSBalaghatMadhya Pradesh
29/04/2019
Monday
4
LSChhindwaraMadhya Pradesh
29/04/2019
Monday
4
LSHoshangabadMadhya Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSVidishaMadhya Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSBhopalMadhya Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSRajgarhMadhya Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSDewasMadhya Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSUjjainMadhya Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSMandsourMadhya Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSRatlamMadhya Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSDharMadhya Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSIndoreMadhya Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSKhargoneMadhya Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSKhandwaMadhya Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSBetulMadhya Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSNandurbarMaharashtra
29/04/2019
Monday
4
LSDhuleMaharashtra
29/04/2019
Monday
4
LSJalgaonMaharashtra
23/04/2019
Tuesday
3
LSRaverMaharashtra
23/04/2019
Tuesday
3
LSBuldhanaMaharashtra
18/04/2019
Thursday
2
LSAkolaMaharashtra
18/04/2019
Thursday
2
LSAmravatiMaharashtra
18/04/2019
Thursday
2
LSWardhaMaharashtra
11/04/2019
Thursday
1
LSRamtekMaharashtra
11/04/2019
Thursday
1
LSNagpurMaharashtra
11/04/2019
Thursday
1
LSBhandara-GondiyaMaharashtra
11/04/2019
Thursday
1
LSGadchiroli-ChimurMaharashtra
11/04/2019
Thursday
1
LSChandrapurMaharashtra
11/04/2019
Thursday
1
LSYavatmal-WashimMaharashtra
11/04/2019
Thursday
1
LSHingoliMaharashtra
18/04/2019
Thursday
2
LSNandedMaharashtra
18/04/2019
Thursday
2
LSParbhaniMaharashtra
18/04/2019
Thursday
2
LSJalnaMaharashtra
23/04/2019
Tuesday
3
LSAurangabadMaharashtra
23/04/2019
Tuesday
3
LSDindoriMaharashtra
29/04/2019
Monday
4
LSNashikMaharashtra
29/04/2019
Monday
4
LSPalgharMaharashtra
29/04/2019
Monday
4
LSBhiwandiMaharashtra
29/04/2019
Monday
4
LSKalyanMaharashtra
29/04/2019
Monday
4
LSThaneMaharashtra
29/04/2019
Monday
4
LSMumbai NorthMaharashtra
29/04/2019
Monday
4
LSMumbai North-WestMaharashtra
29/04/2019
Monday
4
LSMumbai North-EastMaharashtra
29/04/2019
Monday
4
LSMumbai North-CentralMaharashtra
29/04/2019
Monday
4
LSMumbai South-CentralMaharashtra
29/04/2019
Monday
4
LSMumbai SouthMaharashtra
29/04/2019
Monday
4
LSRaigadMaharashtra
23/04/2019
Tuesday
3
LSMavalMaharashtra
29/04/2019
Monday
4
LSPuneMaharashtra
23/04/2019
Tuesday
3
LSBaramatiMaharashtra
23/04/2019
Tuesday
3
LSShirurMaharashtra
29/04/2019
Monday
4
LSAhmednagarMaharashtra
23/04/2019
Tuesday
3
LSShirdiMaharashtra
29/04/2019
Monday
4
LSBeedMaharashtra
18/04/2019
Thursday
2
LSOsmanabadMaharashtra
18/04/2019
Thursday
2
LSLaturMaharashtra
18/04/2019
Thursday
2
LSSolapurMaharashtra
18/04/2019
Thursday
2
LSMadhaMaharashtra
23/04/2019
Tuesday
3
LSSangliMaharashtra
23/04/2019
Tuesday
3
LSSataraMaharashtra
23/04/2019
Tuesday
3
LSRatnagiri-SindhudurgMaharashtra
23/04/2019
Tuesday
3
LSKolhapurMaharashtra
23/04/2019
Tuesday
3
LSHatkanangleMaharashtra
23/04/2019
Tuesday
3
LSInner ManipurManipur
18/04/2019
Thursday
2
LSOuter ManipurManipur
11/04/2019
Thursday
1
LSShillongMeghalaya
11/04/2019
Thursday
1
LSTuraMeghalaya
11/04/2019
Thursday
1
LSMizoramMizoram
11/04/2019
Thursday
1
LSNagalandNagaland
11/04/2019
Thursday
1
LSBargarhOdisha
18/04/2019
Thursday
2
LSSundargarhOdisha
18/04/2019
Thursday
2
LSSambalpurOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
LSKeonjharOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
LSMayurbhanjOdisha
29/04/2019
Monday
4
LSBalasoreOdisha
29/04/2019
Monday
4
LSBhadrakOdisha
29/04/2019
Monday
4
LSJajpurOdisha
29/04/2019
Monday
4
LSDhenkanalOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
LSBolangirOdisha
18/04/2019
Thursday
2
LSKalahandiOdisha
11/04/2019
Thursday
1
LSNabarangpurOdisha
11/04/2019
Thursday
1
LSKandhamalOdisha
18/04/2019
Thursday
2
LSCuttackOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
LSKendraparaOdisha
29/04/2019
Monday
4
LSJagatsinghpurOdisha
29/04/2019
Monday
4
LSPuriOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
LSBhubaneswarOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
LSAskaOdisha
18/04/2019
Thursday
2
LSBerhampurOdisha
11/04/2019
Thursday
1
LSKoraputOdisha
11/04/2019
Thursday
1
LSGurdaspurPunjab
19/05/2019
Sunday
7
LSAmritsarPunjab
19/05/2019
Sunday
7
LSKhadoor SahibPunjab
19/05/2019
Sunday
7
LSJalandharPunjab
19/05/2019
Sunday
7
LSHoshiarpurPunjab
19/05/2019
Sunday
7
LSAnandpur SahibPunjab
19/05/2019
Sunday
7
LSLudhianaPunjab
19/05/2019
Sunday
7
LSFatehgarh SahibPunjab
19/05/2019
Sunday
7
LSFaridkotPunjab
19/05/2019
Sunday
7
LSFerozpurPunjab
19/05/2019
Sunday
7
LSBathindaPunjab
19/05/2019
Sunday
7
LSSangrurPunjab
19/05/2019
Sunday
7
LSPatialaPunjab
19/05/2019
Sunday
7
LSGanganagarRajasthan
06/05/2019
Monday
5
LSBikanerRajasthan
06/05/2019
Monday
5
LSChuruRajasthan
06/05/2019
Monday
5
LSJhunjhunuRajasthan
06/05/2019
Monday
5
LSSikarRajasthan
06/05/2019
Monday
5
LSJaipur RuralRajasthan
06/05/2019
Monday
5
LSJaipurRajasthan
06/05/2019
Monday
5
LSAlwarRajasthan
06/05/2019
Monday
5
LSBharatpurRajasthan
06/05/2019
Monday
5
LSKarauli-DholpurRajasthan
06/05/2019
Monday
5
LSDausaRajasthan
06/05/2019
Monday
5
LSTonk-Sawai MadhopurRajasthan
29/04/2019
Monday
4
LSAjmerRajasthan
29/04/2019
Monday
4
LSNagaurRajasthan
06/05/2019
Monday
5
LSPaliRajasthan
29/04/2019
Monday
4
LSJodhpurRajasthan
29/04/2019
Monday
4
LSBarmerRajasthan
29/04/2019
Monday
4
LSJaloreRajasthan
29/04/2019
Monday
4
LSUdaipurRajasthan
29/04/2019
Monday
4
LSBanswaraRajasthan
29/04/2019
Monday
4
LSChittorgarhRajasthan
29/04/2019
Monday
4
LSRajsamandRajasthan
29/04/2019
Monday
4
LSBhilwaraRajasthan
29/04/2019
Monday
4
LSKotaRajasthan
29/04/2019
Monday
4
LSJhalawar-BaranRajasthan
29/04/2019
Monday
4
LSSikkimSikkim
11/04/2019
Thursday
1
LSThiruvallurTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSChennai NorthTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSChennai SouthTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSChennai CentralTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSSriperumbudurTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSKancheepuramTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSArakkonamTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSVelloreTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSKrishnagiriTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSDharmapuriTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSTiruvannamalaiTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSAraniTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSViluppuramTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSKallakurichiTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSSalemTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSNamakkalTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSErodeTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSTiruppurTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSNilgirisTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSCoimbatoreTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSPollachiTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSDindigulTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSKarurTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSTiruchirappalliTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSPerambalurTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSCuddaloreTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSChidambaramTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSMayiladuthuraiTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSNagapattinamTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSThanjavurTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSSivagangaTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSMaduraiTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSTheniTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSVirudhunagarTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSRamanathapuramTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSThoothukkudiTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSTenkasiTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSTirunelveliTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSKanniyakumariTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
LSTripura WestTripura
11/04/2019
Thursday
1
LSTripura EastTripura
18/04/2019
Thursday
2
LSSaharanpurUttar Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSKairanaUttar Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSMuzaffarnagarUttar Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSBijnorUttar Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSNaginaUttar Pradesh
18/04/2019
Thursday
2
LSMoradabadUttar Pradesh
23/04/2019
Tuesday
3
LSRampurUttar Pradesh
23/04/2019
Tuesday
3
LSSambhalUttar Pradesh
23/04/2019
Tuesday
3
LSAmrohaUttar Pradesh
18/04/2019
Thursday
2
LSMeerutUttar Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSBaghpatUttar Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSGhaziabadUttar Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSGautam Buddh NagarUttar Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LSBulandshahrUttar Pradesh
18/04/2019
Thursday
2
LSAligarhUttar Pradesh
18/04/2019
Thursday
2
LSHathrasUttar Pradesh
18/04/2019
Thursday
2
LSMathuraUttar Pradesh
18/04/2019
Thursday
2
LSAgraUttar Pradesh
18/04/2019
Thursday
2
LSFatehpur SikriUttar Pradesh
18/04/2019
Thursday
2
LSFirozabadUttar Pradesh
23/04/2019
Tuesday
3
LSMainpuriUttar Pradesh
23/04/2019
Tuesday
3
LSEtahUttar Pradesh
23/04/2019
Tuesday
3
LSBadaunUttar Pradesh
23/04/2019
Tuesday
3
LSAonlaUttar Pradesh
23/04/2019
Tuesday
3
LSBareillyUttar Pradesh
23/04/2019
Tuesday
3
LSPilibhitUttar Pradesh
23/04/2019
Tuesday
3
LSShahjahanpurUttar Pradesh
29/04/2019
Monday
4
LSKheriUttar Pradesh
29/04/2019
Monday
4
LSDhaurahraUttar Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSSitapurUttar Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSHardoiUttar Pradesh
29/04/2019
Monday
4
LSMisrikhUttar Pradesh
29/04/2019
Monday
4
LSUnnaoUttar Pradesh
29/04/2019
Monday
4
LSMohanlalganjUttar Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSLucknowUttar Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSRae BareliUttar Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSAmethiUttar Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSSultanpurUttar Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSPratapgarhUttar Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSFarrukhabadUttar Pradesh
29/04/2019
Monday
4
LSEtawahUttar Pradesh
29/04/2019
Monday
4
LSKannaujUttar Pradesh
29/04/2019
Monday
4
LSKanpurUttar Pradesh
29/04/2019
Monday
4
LSAkbarpurUttar Pradesh
29/04/2019
Monday
4
LSJalaunUttar Pradesh
29/04/2019
Monday
4
LSJhansiUttar Pradesh
29/04/2019
Monday
4
LSHamirpurUttar Pradesh
29/04/2019
Monday
4
LSBandaUttar Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSFatehpurUttar Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSKaushambiUttar Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSPhulpurUttar Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSAllahabadUttar Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSBarabankiUttar Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSFaizabadUttar Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSAmbedkar NagarUttar Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSBahraichUttar Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSKaiserganjUttar Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSShrawastiUttar Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSGondaUttar Pradesh
06/05/2019
Monday
5
LSDomariyaganjUttar Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSBastiUttar Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSSant Kabir NagarUttar Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSMaharajganjUttar Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSGorakhpurUttar Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSKushi NagarUttar Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSDeoriaUttar Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSBansgaonUttar Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSLalganjUttar Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSAzamgarhUttar Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSGhosiUttar Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSSalempurUttar Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSBalliaUttar Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSJaunpurUttar Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSMachhlishahrUttar Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSGhazipurUttar Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSChandauliUttar Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSVaranasiUttar Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSBhadohiUttar Pradesh
12/05/2019
Sunday
6
LSMirzapurUttar Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSRobertsganjUttar Pradesh
19/05/2019
Sunday
7
LSCooch BeharWest Bengal
11/04/2019
Thursday
1
LSAlipurduarsWest Bengal
11/04/2019
Thursday
1
LSJalpaiguriWest Bengal
18/04/2019
Thursday
2
LSDarjeelingWest Bengal
18/04/2019
Thursday
2
LSRaiganjWest Bengal
18/04/2019
Thursday
2
LSBalurghatWest Bengal
23/04/2019
Tuesday
3
LSMaldaha UttarWest Bengal
23/04/2019
Tuesday
3
LSMaldaha DakshinWest Bengal
23/04/2019
Tuesday
3
LSJangipurWest Bengal
23/04/2019
Tuesday
3
LSBaharampurWest Bengal
29/04/2019
Monday
4
LSMurshidabadWest Bengal
23/04/2019
Tuesday
3
LSKrishnanagarWest Bengal
29/04/2019
Monday
4
LSRanaghatWest Bengal
29/04/2019
Monday
4
LSBangaonWest Bengal
06/05/2019
Monday
5
LSBarrackporeWest Bengal
06/05/2019
Monday
5
LSDum DumWest Bengal
19/05/2019
Sunday
7
LSBarasatWest Bengal
19/05/2019
Sunday
7
LSBasirhatWest Bengal
19/05/2019
Sunday
7
LSJoynagarWest Bengal
19/05/2019
Sunday
7
LSMathurapurWest Bengal
19/05/2019
Sunday
7
LSDiamond HarbourWest Bengal
19/05/2019
Sunday
7
LSJadavpurWest Bengal
19/05/2019
Sunday
7
LSKolkata DakshinWest Bengal
19/05/2019
Sunday
7
LSKolkata UttarWest Bengal
19/05/2019
Sunday
7
LSHowrahWest Bengal
06/05/2019
Monday
5
LSUluberiaWest Bengal
06/05/2019
Monday
5
LSSrerampurWest Bengal
06/05/2019
Monday
5
LSHooghlyWest Bengal
06/05/2019
Monday
5
LSArambaghWest Bengal
06/05/2019
Monday
5
LSTamlukWest Bengal
12/05/2019
Sunday
6
LSKanthiWest Bengal
12/05/2019
Sunday
6
LSGhatalWest Bengal
12/05/2019
Sunday
6
LSJhargramWest Bengal
12/05/2019
Sunday
6
LSMedinipurWest Bengal
12/05/2019
Sunday
6
LSPuruliaWest Bengal
12/05/2019
Sunday
6
LSBankuraWest Bengal
12/05/2019
Sunday
6
LSBishnupurWest Bengal
12/05/2019
Sunday
6
LSBardhaman PurbaWest Bengal
29/04/2019
Monday
4
LSBardhaman DurgapurWest Bengal
29/04/2019
Monday
4
LSAsansolWest Bengal
29/04/2019
Monday
4
LSBolpurWest Bengal
29/04/2019
Monday
4
LSBirbhumWest Bengal
29/04/2019
Monday
4
LSSargujaChhattisgarh
23/04/2019
Tuesday
3
LSRaigarhChhattisgarh
23/04/2019
Tuesday
3
LSJanjgir-ChampaChhattisgarh
23/04/2019
Tuesday
3
LSKorbaChhattisgarh
23/04/2019
Tuesday
3
LSBilaspurChhattisgarh
23/04/2019
Tuesday
3
LSRajnandgaonChhattisgarh
18/04/2019
Thursday
2
LSDurgChhattisgarh
23/04/2019
Tuesday
3
LSRaipurChhattisgarh
23/04/2019
Tuesday
3
LSMahasamundChhattisgarh
18/04/2019
Thursday
2
LSBastarChhattisgarh
11/04/2019
Thursday
1
LSKankerChhattisgarh
18/04/2019
Thursday
2
LSRajmahalJharkhand
19/05/2019
Sunday
7
LSDumkaJharkhand
19/05/2019
Sunday
7
LSGoddaJharkhand
19/05/2019
Sunday
7
LSChatraJharkhand
29/04/2019
Monday
4
LSKodarmaJharkhand
06/05/2019
Monday
5
LSGiridihJharkhand
12/05/2019
Sunday
6
LSDhanbadJharkhand
12/05/2019
Sunday
6
LSRanchiJharkhand
06/05/2019
Monday
5
LSJamshedpurJharkhand
12/05/2019
Sunday
6
LSSinghbhumJharkhand
12/05/2019
Sunday
6
LSKhuntiJharkhand
06/05/2019
Monday
5
LSLohardagaJharkhand
29/04/2019
Monday
4
LSPalamauJharkhand
29/04/2019
Monday
4
LSHazaribaghJharkhand
06/05/2019
Monday
5
LSTehri GarhwalUttarakhand
11/04/2019
Thursday
1
LSGarhwalUttarakhand
11/04/2019
Thursday
1
LSAlmoraUttarakhand
11/04/2019
Thursday
1
LSNainital-Udhamsingh NagarUttarakhand
11/04/2019
Thursday
1
LSHardwarUttarakhand
11/04/2019
Thursday
1
LSDaman & DiuDaman & Diu
23/04/2019
Tuesday
3
LSChandni ChowkDelhi
12/05/2019
Sunday
6
LSNorth East DelhiDelhi
12/05/2019
Sunday
6
LSEast DelhiDelhi
12/05/2019
Sunday
6
LSNew DelhiDelhi
12/05/2019
Sunday
6
LSNorth West DelhiDelhi
12/05/2019
Sunday
6
LSWest DelhiDelhi
12/05/2019
Sunday
6
LSSouth DelhiDelhi
12/05/2019
Sunday
6
LSLakshadweepLakshadweep
11/04/2019
Thursday
1
LSPuducherryPuducherry
18/04/2019
Thursday
2
LSAndaman Nicobar IslandsAndaman & Nicobar
11/04/2019
Thursday
1
LSChandigarhChandigarh
19/05/2019
Sunday
7
LSDadra Nagar HaveliDadra Nagar Haveli
23/04/2019
Tuesday
3
IchchapuramAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PalasaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
TekkaliAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PathapatnamAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
SrikakulamAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
AmadalavalasaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
EtcherlaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
NarasannapetaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Rajam Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Palakonda Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Kurupam Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Parvathipuram Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Salur Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Bobbili Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
CheepurupalleAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
GajapathinagaramAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
NellimarlaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
VizianagaramAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
SrungavarapukotaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
BhimliAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Visakhapatnam EastAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Visakhapatnam SouthAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Visakhapatnam NorthAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Visakhapatnam WestAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
GajuwakaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
ChodavaramAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
V.MadugulaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Araku Valley Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Paderu Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
AnakapalliAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PendurthiAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
ElamanchiliAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Payakaraopeta Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
NarsipatnamAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
TuniAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PrathipaduAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PithapuramAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Kakinada RuralAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PeddapuramAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
AnaparthyAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Kakinada CityAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
RamachandrapuramAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
MummidivaramAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Amalapuram Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Razole Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Gannavaram Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
KothapetaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
MandapetaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
RajanagaramAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Rajahmundry CityAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Rajamundry RuralAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Jaggampeta Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Rampachodavaram Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Kovvur Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
NidadavoleAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
AchantaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PalacoleAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
NarasapuramAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
BhimavaramAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
UndiAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
TanukuAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
TadepalligudemAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
UnguturuAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Denduluru Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
EluruAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Gopalapuram Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Polavaram Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Chintalapudi Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Tiruvuru Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Nuzvid Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
GannavaramAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Gudivada Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
KaikalurAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PedanaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
MachilipatnamAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
AvanigaddaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Pamarru Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PenamaluruAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Vijaywada WestAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Vijayawada CentralAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Vijayawada EastAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
MylavaramAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Nandigama Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
JaggayyapetaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PedakurapaduAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Tadikonda (Sc)Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
MangalagiriAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PonnurAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Vemuru (Sc)Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
RepalleAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Tenali Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
BapatlaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Prathipadu (Sc)Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Guntur WestAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Guntur EastAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
ChilakaluripetAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
NarasaraopetAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
SattenapalliAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
VinukondaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
GurazalaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
MacherlaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Yerragondapalem Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
DarsiAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Parchur Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Addanki Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
ChiralaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Santhanuthalapadu Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
OngoleAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
KandukurAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Kondapi Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
MarkapuramAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
GiddalurAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
KanigiriAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
KavaliAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
AtmakurAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
KovurAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Nellore CityAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Nellore RuralAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
SarvepalliAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Gudur Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Sullurpeta Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
VenkatagiriAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
UdayagiriAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Badvel Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
RajampetAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
KadapaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Kodur Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
RayachotiAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PulivendlaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Kamalapuram Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
JammalamaduguAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
ProddaturAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
MydukurAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
AllagaddaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
SrisailamAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Nandikotkur Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
KurnoolAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PanyamAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
NandyalAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
BanaganapalleAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
DhoneAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PattikondaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Kodumur Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
YemmiganurAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
MantralayamAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
AdoniAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
AlurAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
RayadurgAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
UravakondaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
GuntakalAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
TadipatriAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Singanamala Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Anantapur UrbanAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
KalyandurgAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
RaptaduAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Madakasira Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
HindupurAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PenukondaAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PuttaparthiAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
DharmavaramAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
KadiriAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
ThamballapalleAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PileruAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
MadanapalleAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PunganurAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
ChandragiriAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
TirupatiAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
SrikalahastiAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Satyavedu Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
NagariAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Gangadhara NelloreAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
ChittoorAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Puthalapattu Andhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PalamanerAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
KuppamAndhra Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LumlaArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
TawangArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
MuktoArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
DirangArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
KalaktangArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Thrizino-BuragaonArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
BomdilaArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
BamengArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Chayang TajoArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Seppa EastArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Seppa WestArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Pakke KessangArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
ItanagarArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
DoimukhArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
SagaleeArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
YachuliArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Ziro HapoliArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PalinArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
NyapinArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
TaliArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
KoloriangArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
NachoArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
TalihaArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
DaporijoArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
RagaArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
DumporijoArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LiromobaArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LikabaliArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
BasarArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Along WestArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Along EastArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
RumgongArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
MechukaArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Tuting YingkiongArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PanginArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Nari-KoyuArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Pasighat WestArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Pasighat EastArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
MeboArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Mariyang-GekuArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
AniniArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
DambukArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
RoingArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
TezuArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
HayuliangArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
ChowkhamArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
NamsaiArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
LekangArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Bordumsa - DiyunArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
MiaoArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
NampongArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Changlang SouthArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Changlang NorthArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
NamsangArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Khonsa EastArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Khonsa WestArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Borduria BogapaniArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
KanubariArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Longding PumaoArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
Pongchau WakkaArunachal Pradesh
11/04/2019
Thursday
1
PadampurOdisha
18/04/2019
Thursday
2
BijepurOdisha
18/04/2019
Thursday
2
BargarhOdisha
18/04/2019
Thursday
2
Attabira Odisha
18/04/2019
Thursday
2
BhatliOdisha
18/04/2019
Thursday
2
BrajarajnagarOdisha
18/04/2019
Thursday
2
JharsugudaOdisha
18/04/2019
Thursday
2
Talsara Odisha
18/04/2019
Thursday
2
Sundargarh Odisha
18/04/2019
Thursday
2
Biramitrapur Odisha
18/04/2019
Thursday
2
Raghunathpali Odisha
18/04/2019
Thursday
2
RourkelaOdisha
18/04/2019
Thursday
2
Rajgangapur Odisha
18/04/2019
Thursday
2
Bonai Odisha
18/04/2019
Thursday
2
Kuchinda Odisha
23/04/2019
Tuesday
3
RengaliOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
SambalpurOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
RairakholOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
DeogarhOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
Telkoi Odisha
23/04/2019
Tuesday
3
Ghasipura Odisha
23/04/2019
Tuesday
3
Anandapur Odisha
23/04/2019
Tuesday
3
Patna Odisha
23/04/2019
Tuesday
3
Keonjhar Odisha
23/04/2019
Tuesday
3
Champua Odisha
23/04/2019
Tuesday
3
JashipurOdisha
29/04/2019
Monday
4
Saraskana Odisha
29/04/2019
Monday
4
Rairangpur Odisha
29/04/2019
Monday
4
Bangriposi Odisha
29/04/2019
Monday
4
Karanjia Odisha
23/04/2019
Tuesday
3
Udala Odisha
29/04/2019
Monday
4
Badasahi Odisha
29/04/2019
Monday
4
Baripada Odisha
29/04/2019
Monday
4
MoradaOdisha
29/04/2019
Monday
4
JaleswarOdisha
29/04/2019
Monday
4
BhograiOdisha
29/04/2019
Monday
4
BastaOdisha
29/04/2019
Monday
4
BalasoreOdisha
29/04/2019
Monday
4
Remuna Odisha
29/04/2019
Monday
4
NilgiriOdisha
29/04/2019
Monday
4
Soro Odisha
29/04/2019
Monday
4
SimuliaOdisha
29/04/2019
Monday
4
BhandaripokhariOdisha
29/04/2019
Monday
4
BhadrakOdisha
29/04/2019
Monday
4
BasudevpurOdisha
29/04/2019
Monday
4
Dhamnagar Odisha
29/04/2019
Monday
4
ChandabaliOdisha
29/04/2019
Monday
4
Binjharpur Odisha
29/04/2019
Monday
4
BariOdisha
29/04/2019
Monday
4
BarchanaOdisha
29/04/2019
Monday
4
DharmasalaOdisha
29/04/2019
Monday
4
JajpurOdisha
29/04/2019
Monday
4
KoreiOdisha
29/04/2019
Monday
4
SukindaOdisha
29/04/2019
Monday
4
DhenkanalOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
HindolOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
KamakhyanagarOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
ParjangaOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
PallaharaOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
TalcherOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
Angul Odisha
23/04/2019
Tuesday
3
ChhendipadaOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
Athamallik Odisha
23/04/2019
Tuesday
3
Birmaharajpur Odisha
18/04/2019
Thursday
2
SonepurOdisha
18/04/2019
Thursday
2
Loisingha Odisha
18/04/2019
Thursday
2
PatnagarhOdisha
18/04/2019
Thursday
2
Bolangir Odisha
18/04/2019
Thursday
2
TitlagarhOdisha
18/04/2019
Thursday
2
KantabanjiOdisha
18/04/2019
Thursday
2
NuapadaOdisha
11/04/2019
Thursday
1
KhariarOdisha
11/04/2019
Thursday
1
Umarkote Odisha
11/04/2019
Thursday
1
Jharigam Odisha
11/04/2019
Thursday
1
Nabarangpur Odisha
11/04/2019
Thursday
1
Dabugam Odisha
11/04/2019
Thursday
1
Lanjigarh Odisha
11/04/2019
Thursday
1
Junagarh Odisha
11/04/2019
Thursday
1
DharmgarhOdisha
11/04/2019
Thursday
1
Bhawanipatna Odisha
11/04/2019
Thursday
1
NarlaOdisha
11/04/2019
Thursday
1
Baliguda Odisha
18/04/2019
Thursday
2
G. Udayagiri Odisha
18/04/2019
Thursday
2
Phulbani Odisha
18/04/2019
Thursday
2
KantamalOdisha
18/04/2019
Thursday
2
BoudhOdisha
18/04/2019
Thursday
2
BarambaOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
BankiOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
AthagarhOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
Barabati-CuttackOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
Choudwar-CuttackOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
Niali Odisha
29/04/2019
Monday
4
Cuttack Sadar Odisha
23/04/2019
Tuesday
3
SalipurOdisha
29/04/2019
Monday
4
MahangaOdisha
29/04/2019
Monday
4
PatkuraOdisha
29/04/2019
Monday
4
Kendrapara Odisha
29/04/2019
Monday
4
Aul Odisha
29/04/2019
Monday
4
RajanagarOdisha
29/04/2019
Monday
4
MahakalapadaOdisha
29/04/2019
Monday
4
ParadeepOdisha
29/04/2019
Monday
4
Tirtol Odisha
29/04/2019
Monday
4
Balikuda-ErsamaOdisha
29/04/2019
Monday
4
JagatsinghpurOdisha
29/04/2019
Monday
4
Kakatpur Odisha
29/04/2019
Monday
4
NimaparaOdisha
29/04/2019
Monday
4
PuriOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
BramhagiriOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
Satyabadi Odisha
23/04/2019
Tuesday
3
PipiliOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
Jayadev Odisha
23/04/2019
Tuesday
3
Bhubaneswar Central (Madhya)Odisha
23/04/2019
Tuesday
3
Bhubaneswar North (Uttar)Odisha
23/04/2019
Tuesday
3
Ekamra-BhubaneswarOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
JataniOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
BeguniaOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
KhurdaOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
ChilikaOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
RanpurOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
KhandapadaOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
Daspalla Odisha
18/04/2019
Thursday
2
NayagarhOdisha
23/04/2019
Tuesday
3
BhanjanagarOdisha
18/04/2019
Thursday
2
Polasara Odisha
18/04/2019
Thursday
2
KabisuryangarOdisha
18/04/2019
Thursday
2
Khalikote Odisha
18/04/2019
Thursday
2
Chhatrapur Odisha
11/04/2019
Thursday
1
AskaOdisha
18/04/2019
Thursday
2
SuradaOdisha
18/04/2019
Thursday
2
SanakhemundiOdisha
18/04/2019
Thursday
2
HinjiliOdisha
18/04/2019
Thursday
2
GopalpurOdisha
11/04/2019
Thursday
1
BerhampurOdisha
11/04/2019
Thursday
1
DigapahandiOdisha
11/04/2019
Thursday
1
ChikitiOdisha
11/04/2019
Thursday
1
Mohana Odisha
11/04/2019
Thursday
1
ParalakhemundiOdisha
11/04/2019
Thursday
1
Gunupur Odisha
11/04/2019
Thursday
1
Bissam Cuttack Odisha
11/04/2019
Thursday
1
Rayagada Odisha
11/04/2019
Thursday
1
Laxmipur Odisha
11/04/2019
Thursday
1
Kotpad Odisha
11/04/2019
Thursday
1
Jeypore Odisha
11/04/2019
Thursday
1
Koraput Odisha
11/04/2019
Thursday
1
Pottangi Odisha
11/04/2019
Thursday
1
Malkangiri Odisha
11/04/2019
Thursday
1
Chitrakonda Odisha
11/04/2019
Thursday
1
Yoksam-TashidingSikkim
11/04/2019
Thursday
1
YangthangSikkim
11/04/2019
Thursday
1
Maneybung-DentamSikkim
11/04/2019
Thursday
1
Gyalshing-BarnyakSikkim
11/04/2019
Thursday
1
RinchenpongSikkim
11/04/2019
Thursday
1
DaramdinSikkim
11/04/2019
Thursday
1
Soreong-ChakungSikkim
11/04/2019
Thursday
1
Salghari-ZoomSikkim
11/04/2019
Thursday
1
BarfungSikkim
11/04/2019
Thursday
1
Poklok-KamrangSikkim
11/04/2019
Thursday
1
Namchi-SinghithangSikkim
11/04/2019
Thursday
1
MelliSikkim
11/04/2019
Thursday
1
Namthang-RateypaniSikkim
11/04/2019
Thursday
1
Temi-NamphingSikkim
11/04/2019
Thursday
1
Rangang-YangangSikkim
11/04/2019
Thursday
1
Tumen-LingiSikkim
11/04/2019
Thursday
1
Khamdong-SingtamSikkim
11/04/2019
Thursday
1
West PendamSikkim
11/04/2019
Thursday
1
Rhenock Sikkim
11/04/2019
Thursday
1
ChujachenSikkim
11/04/2019
Thursday
1
Gnathang-MachongSikkim
11/04/2019
Thursday
1
NamcheybungSikkim
11/04/2019
Thursday
1
ShyariSikkim
11/04/2019
Thursday
1
Martam-RumtekSikkim
11/04/2019
Thursday
1
Upper TadongSikkim
11/04/2019
Thursday
1
ArithangSikkim
11/04/2019
Thursday
1
GangtokSikkim
11/04/2019
Thursday
1
Upper BurtukSikkim
11/04/2019
Thursday
1
Kabi LungchukSikkim
11/04/2019
Thursday
1
DjonguSikkim
11/04/2019
Thursday
1
Lachen ManganSikkim
11/04/2019
Thursday
1
SanghaSikkim
11/04/2019
Thursday
1
DehriBihar
19/05/2019
Sunday
7
NawadaBihar
11/04/2019
Thursday
1
MandremGoa
18/04/2019
Thursday
3
MapusaGoa
18/04/2019
Thursday
3
SirodaGoa
18/04/2019
Thursday
3
UnjhaGujarat
18/04/2019
Thursday
3
TalalaGujarat
18/04/2019
Thursday
3
ChhindwaraMadhya Pradesh
29/04/2019
Monday
4
KatolMaharashtra
11/04/2019
Thursday
1
Selsella (ST)Meghalaya
11/04/2019
Thursday
1
Aizawl West – I (ST)Mizoram
11/04/2019
Thursday
1
Aonglenden (ST)Nagaland
11/04/2019
Thursday
1
ThattanchavadyPudducherry
18/04/2019
Thursday
2
Poonamallee (SC)Tamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
PeramburTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
ThiruporurTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
SholingurTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
Gudiyattham (SC)Tamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
AmburTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
HosurTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
PappireddippattiTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
Harur (SC)Tamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
Nilakkottai (SC)Tamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
ThiruvarurTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
ThanjavurTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
Manamadurai (SC)Tamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
AndipattiTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
Periyakulam (SC)Tamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
SatturTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
Paramakudi (SC)Tamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
VilathikulamTamil Nadu
18/04/2019
Thursday
2
NighasanUttar Pradesh
29/04/2019
Monday
4
Krishnaganj (SC)West Bengal
29/04/2019
Monday
4
Uluberia PurbaWest Bengal
06/05/2019
Monday
5

ટોચની સ્ટોરીઝ